inverter ng isang katanungan

T

terry_kchai

Guest
Hi, guys
sa larawan, kung Vdd = 5V, Vss =- 5V; input VI = ą100mV, Vo = ą4.5V;
Kapag ikinonekta dalawang resistors tulad nito, hayaan din VI = ą100mV, paano calc Vo ngayon?
Salamat
Paumanhin, ngunit kailangan mong mag-login in upang makita ang attachment na ito

 
Ipagpapalagay na nakatanggap ang mga negatibong feedback (hindi clearlx sa ipinapakita sa mga larawan), ang kabuuang makakuha ay

G = 1 / ((1 / A) Hr) na may A = 4.5/0.1 = 45 at Hr = 1 / 11
sa gayon
G = 8.84 at Vout = 0.1 * 8.84 = 0.884 volts.

 
Kung ang tatsulok ay isang opamp sa kanyang non-inverting input ng kampi sa 0V pagkatapos makakuha ang 10R / R = 10.0.

Kaya kung ang input ay 100 mV pagkatapos ang output ay-1.0V.Kung ang input ay-100mV pagkatapos na output ay 1.0 V.

 
LvW, Paano mo kumuha ito G formula, maaari mong sabihin sa akin karagdagang detalye?
Salamat

 
Hei, maaari mong mahanap ang solusyon sa anumang analog libro text.Dahil ito ay negtive FB, makuha namin ang
Af = AV / (1 AV * F), AV = 45, F = 1 / 11

Pagbati!

 
terry_kchai wrote:

LvW, Paano mo kumuha ito G formula, maaari mong sabihin sa akin karagdagang detalye?

Salamat
 

Welcome to EDABoard.com

Sponsor

Back
Top